ที่
หมวดหมู่
รายชื่อกิจกรรม
ชื่อ-สกุล กรรมการตัดสิน
ตำแหน่ง/หน่วยงาน
1 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
2 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
3 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
4 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
6 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
7 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นายสุรพงษ์ วิริยะ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
8 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายสุรพงษ์ วิริยะ
4.นางกฤติมา กองทองนอก
5.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
4.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
5.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
9 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัดการศึกษาเอกชน 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางกฤติมา กองทองนอก
4.นายสุรพงษ์ วิริยะ
5.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
10 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางกฤติมา กองทองนอก
4.นายสุรพงษ์ วิริยะ
5.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
11 สถานศึกษา สถานศึกษาสังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางกฤติมา กองทองนอก
4.นายสุรพงษ์ วิริยะ
5.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองบัว
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
12 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
13 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
14 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
15 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
16 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
17 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
18 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
19 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
2.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
3.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
2.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
3.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
20 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
4.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
5.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
21 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
22 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
23 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
24 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
25 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
26 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
5.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
27 ผู้บริหารสถานศึกษา รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
5.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
28 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดการศึกษาเอกชน 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
5.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
29 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางเนาวรัตน์ ปิ่นอำนาจ
5.นางอุทัยวรรณ แก้วตะคุ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
5.อาจารย์มหาวิทยาลัยเจ้าพระยา
30 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัด สพป.สพฐ. ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
31 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัด สพป.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
32 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัด สพม.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
4.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
5.นายสายัณห์ สีคง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
4.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดย่านคีรี
33 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัด สพม.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
4.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
5.นายสายัณห์ สีคง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
4.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดย่านคีรี
34 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดการศึกษาเอกชน ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
35 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดการศึกษาเอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
4.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
5.นายสายัณห์ สีคง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
4.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดย่านคีรี
36 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดการศึกษาเอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
4.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
5.นายสายัณห์ สีคง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
4.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
5.ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดย่านคีรี
37 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
38 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
39 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
40 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
41 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
42 ครูผู้สอน ครูผู้สอน สังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
3.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
4.นางสาวอิสริยา พันธุ์เขตกิจ
5.นางสาวธิติวรรณ นันตื้อ
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
4.ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สพม.เขต42
5.นักวิชาการปฏิบัติการ สพม.เขต 42
43 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
44 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
45 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
46 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
47 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
48 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
49 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
50 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
51 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัดการศึกษาเอกชน 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
52 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
53 สถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 สถานศึกษาสังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
54 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
55 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
56 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
57 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
58 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
59 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
60 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
61 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
62 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
63 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
64 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
65 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพป.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
66 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่พิเศษ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
67 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดใหญ่ 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
68 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดกลาง 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
69 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 รองผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัด สพม.สพฐ. ขนาดเล็ก 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
70 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดการศึกษาเอกชน 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
71 ผู้บริหารสถานศึกษา สำหรับการส่งรอบที่ 2 ผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
72 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัด สพป.สพฐ. ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
73 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัด สพป.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
74 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัด สพป.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
75 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัด สพม.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
76 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัด สพม.สพฐ. ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
77 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดการศึกษาเอกชน ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
78 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดการศึกษาเอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
79 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดการศึกษาเอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
80 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
81 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
82 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
83 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
84 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1-3 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา
85 ครูผู้สอน สำหรับการส่งรอบที่ 2 ครูผู้สอน สังกัดศูนย์หุ่นยนต์เอกชน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4-6 1.นายภูมิภัทร ลอยเจริญ
2.นางสาวธัญญาภรณ์ นาจำปา
3.นายปุณยวีร์ ยอดทอง
1.ผู้อำนวยการโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม
2.ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าเสาพิทยาคม
3.ผู้อำนวยการโรงเรียนพิบูลธรรมเวทวิทยา


ระบบจัดการประกวดการคัดเลือกนวัตกรรม/วิธีปฏิบัติที่เป็นเลิศ(Best Practices) การจัดกิจกรรมการเรียนการสอนด้านหุ่นยนต์

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการประกวด โรงเรียนหนองบัว โทร. 087-1947542

 

E-Practices V.1.0 © 2020 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook